ค่ายทะลุฟ้า ExCeed Camp #12
ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ จัดโครงการค่ายทะลุฟ้า (Exceed Camp#12) หรือค่ายพัฒนาซอฟต์แวร์ ในสภาพการทำงานร่วมแบบเปิดกว้าง เพื่อเปิดโอกาสให้นิสิต รุ่นพี่และนิสิตรุ่นน้องได้มีโอกาสการฝึกทักษะ ทั้งด้านวิชาการและสังคม เพิ่มทักษะและสร้างทัศนคติของการ โปรแกรมและเป็นการสร้างเครือข่ายการเรียนรู้ของนิสิต โดยมีรองศาสตราจารย์ ดร.พีรยุทธ์ ชาญเศรษฐิกุล คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ เป็นประธานเปิดงาน จัดขึ่นระหว่างวันที่ 29 กรกฎาคม – 4 สิงหาคม 2558 ณ ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์ คณะวิศวกรรมศาสตร์ และโรงแรมสวนแสน ปาล์ม กำแพงแสน จ.นครปฐม มีอาจารย์และนิสิตเข้าร่วม จำนวน 150 คน