คณะวิศวกรรมศาสตร์ขอแสดงความยินดีและชื่นชม น.ส.ปัทมพร เกียงแก้ว นิสิตภาควิชาวิศวกรรมวัสดุ ที่ได้รับการพิจารณาคัดเลือกจากมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ให้เป็นนิสิตสหกิจศึกษาและการศึกษาเชิงบูรณาการกับการทำงานที่มีโครงงาน/ผลการปฏิบัติงานด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีดีเด่น ประจำปี 2567 ระดับดีมาก
ปฏิบัติงานสหกิจศึกษา ณ บริษัท เอสซีจี รูฟฟิ่ง จำกัด
![](https://www.eng.ku.ac.th/news/wp-content/uploads/2024/07/S__6774790_0-300x225.jpg)