เมื่อวันที่ 1 เมษายน 2567 คณะวิศวกรรมศาสตร์ นำโดย ผศ.ดร.วีรวุฒิ กนกบรรณกร รองคณบดีฝ่ายกิจการนิสิตและกิจการพิเศษ พร้อมด้วยผู้บริหาร อาจารย์และบุคลากรคณะ ร่วมในพิธีเปิดการแข่งขันฟุตบอลประเพณีบุคลากร มก. ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเจ้าน้องนางเธอเจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี กรมพระศรีสวางควัฒน วรขัตติยราชนารี ครั้งที่ 57 ประจำปี พ.ศ. 2567 โดยมี ดร.ดำรงค์ ศรีพระราม รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร เป็นประธานในพิธีเปิด จัดขึ้น ณ สนามอินทรีจันทรสถิตย์ ภายในมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
![](https://www.eng.ku.ac.th/news/wp-content/uploads/2024/04/2H5A2930_0-1024x683.jpg)
![](https://www.eng.ku.ac.th/news/wp-content/uploads/2024/04/2H5A2949_0-1024x683.jpg)
![](https://www.eng.ku.ac.th/news/wp-content/uploads/2024/04/2H5A2959_0-1024x683.jpg)
![](https://www.eng.ku.ac.th/news/wp-content/uploads/2024/04/2H5A2972_0-1024x683.jpg)
![](https://www.eng.ku.ac.th/news/wp-content/uploads/2024/04/2H5A2996_0-1024x683.jpg)
![](https://www.eng.ku.ac.th/news/wp-content/uploads/2024/04/2H5A3013_0-1024x683.jpg)
![](https://www.eng.ku.ac.th/news/wp-content/uploads/2024/04/2H5A29614-1024x640.jpg)